P6mm Màn hình LED biển báo kỹ thuật số cố định cho trạm xe buýt
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 6mm | Mật độ điểm ảnh: | 27778 pixel / m2 |
|---|---|---|---|
| Loại LED: | SMD3535 | Kích thước tủ: | 1152mm * 960mm |
| Độ phân giải tủ: | 192 * 160 pixel | Trọng lượng tủ: | 65kg |
| Phương pháp lái xe: | 1/6 quét | ||
| Làm nổi bật |
ngoài trời dẫn biển quảng cáo,ngoài trời bảng chỉ dẫn điện tử |
||
Mô tả sản phẩm
Sự miêu tả
Có khung mô-đun trọng lượng thấp và tủ có thể được làm bằng nhôm đúc, giảm nhiều trọng lượng màn hình. Phía trước và phía sau dịch vụ. Tản nhiệt tốt, không có vấn đề cho tủ hoặc cho khung mô-đun, họ đều chết đúc nhôm, đảm bảo tản nhiệt tốt.So màn hình vẫn có thể hoạt động tốt ở nhiệt độ cao.
Lợi thế
Chất lượng cao và bền với giá cả cạnh tranh. Có tiêu chuẩn IP65 với mức độ bảo vệ cao. Nó có thể hoạt động bên ngoài trong một thời gian dài. Góc nhìn rộng với 140 ° theo chiều dọc và 140 ° theo chiều ngang.
Tốc độ làm tươi cao: trên 1500Hz / s, không có đường quét khi quay video và hình ảnh. Độ mạnh và độ chính xác cao hơn.
Ứng dụng
Thích hợp cho hầu hết các ứng dụng với cố định cài đặt màn hình LED, chẳng hạn như sân bay quảng cáo ngoài trời, trường học, đường cao tốc, trạm xe buýt, vuông, vv.
| Mô hình | OD-6 |
| Pixel Pitch | 6mm |
| Mật độ điểm ảnh | 27778 pixel / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 1152mm * 960mm |
| Độ phân giải tủ | 192 * 160 pixel |
| Trọng lượng tủ | 65kg |
| Chất liệu tủ | thép lạnh |
| Bảo vệ Ingress (trước / sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | 1/6 quét |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 300w / m 2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | 000100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED Billboard lắp đặt cố định P6mm, Màn hình Led ngoài trời SMD đầy màu sắc Sự miêu tả Có khung mô-đun trọng lượng thấp và tủ có thể được làm bằng nhôm đúc, giảm nhiều trọng lượng màn hình. Phía trước và phía sau dịch vụ. Tản nhiệt tốt, không có vấn đề cho tủ hoặc cho khung mô-đun, họ đều ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.