Màn hình LED HD trong nhà hạng nhẹ cho các buổi hòa nhạc Độ tương phản cao 1,56mm
Chi tiết sản phẩm
| Bảo vệ ingress: | IP40 / IP21 | Cách sử dụng: | Trong nhà |
|---|---|---|---|
| Màu: | Đầy đủ màu sắc | MTBF: | ≥1000 giờ |
| Bảng điều khiển: | Đúc chết | Bảng cân nặng: | 4,6kg |
| Chế độ quét: | Quét 1/32 | Thang màu xám: | 16 bit |
| Làm nổi bật |
trung tâm mua sắm led hiển thị,modular led hiển thị |
||
Mô tả sản phẩm
Tính năng, đặc điểm
1. Fine pitch LED Hiển Thị 1.56 mét, có Mỹ và màu sắc phong phú và đặc biệt chất lượng hiển thị
Công nghệ hiệu chỉnh độ đồng nhất tốt.Dot-to-dot cung cấp cho bạn hình ảnh tinh khiết với sự phân cấp tuyệt vời.
2. Nó nhẹ và nó sở hữu các cấu trúc đơn giản để thuận tiện cho việc vận chuyển và lắp đặt.
3. Hơn 1500 Hz tốc độ làm mới để đảm bảo hình ảnh rõ ràng và ổn định. Ngay cả độ sáng thấp hơn nhưng màu xám cao hơn, khoảng16 Bit, 281trillion màu.
4. Long cuộc sống làm việc, lên đến 50,000 giờ, có nghĩa là Thời Gian Giữa Thất Bại là hơn 1000 giờ, đảm bảo đời và có được một tuyệt vời sử dụng kinh nghiệm.
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch | 1,55mm |
| Mật độ điểm ảnh | 409600 px / m 2 |
| Đèn LED | SMD1010 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Thứ nguyên bảng điều khiển | 400 * 300mm |
| Độ phân giải bảng điều khiển | 256 * 192px |
| Bảng cân nặng | 4,6kg |
| Bảng điều khiển | Đúc chết |
| Tỷ lệ IP | IP40 (mặt trước) / IP21 (phía sau) |
| độ sáng | > 800nits |
| Góc nhìn ngang / dọc | 140 ° / 140 ° |
| Chế độ quét | Quét 1/32 |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 220w / m 2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Màu sắc | 281trillion |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10% |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Cả đời | ≥50000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |



Thanh toán và giao hàng
Chúng tôi chấp nhận l / c, t / t và phương thức thanh toán khác. Cho shippment, chúng tôi đảm bảo tàu trong vòng 20-25 ngày làm việc sau khi khách hàng đặt hàng, nhưng thời gian đến cụ thể bị ảnh hưởng bởi vận chuyển và chuyến đi.
Câu hỏi thường gặp
Q1: điểm ảnh pixel cho màn hình hiển thị LED trong nhà là gì?
A1: Pixel trong nhà & ngoài trời Pitch0.9mm đến 2.5mm
Q2: Nó được sử dụng ở đâu?
A2: Nó được sử dụng rộng rãi cho các trung tâm thông tin, địa điểm giải trí, hội nghị và phòng triển lãm vv.
Q3: Nó có thể phát video HD không?
A3: Có, nó có thể nhận ra chức năng video HD với hệ thống kiểm soát Novastar hoặc Linsn.
Q4: hệ thống kiểm soát là gì?
A4: Hệ thống kiểm soát tiêu chuẩn của chúng tôi cho mô hình này là Novastar.
Q5: Làm thế nào về kích thước của dự án?
A5: chúng tôi có thể sản xuất các sản phẩm theo yêu cầu của bạn. Vì vậy, bạn có thể cung cấp kích thước với "chiều rộng theo chiều cao" cho chúng tôi. Chúng tôi sẽ cung cấp giải pháp phù hợp cho quy mô dự án của bạn.
Q6: Bạn có thể giải thích DIP là gì và SMD là gì?
A6: DIP có nghĩa là đôi trong dòng gói, chúng tôi gọi đèn led. MD có nghĩa là bề mặt gắn thiết bị.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED HD Pitch trong nhà P1.56 Màn hình LED có độ tương phản cao Tính năng, đặc điểm 1. Fine pitch LED Hiển Thị 1.56 mét, có Mỹ và màu sắc phong phú và đặc biệt chất lượng hiển thị Công nghệ hiệu chỉnh độ đồng nhất tốt.Dot-to-dot cung cấp cho bạn hình ảnh tinh khiết với sự phân cấp tuyệt vời. ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.