Sự kiện HD P3.91 Màn hình LED cho thuê sân khấu nội thất cho lễ hội Góc nhìn 140 °
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 3.91mm | Mật độ điểm ảnh: | 65536 pixel / m2 |
|---|---|---|---|
| Độ phân giải bảng điều khiển: | 128 * 128px | Chất liệu tủ: | đúc nhôm |
| Tốc độ làm mới dữ liệu: | > 1500Hz | Công suất tiêu thụ (avg.): | 320w / m2 |
| Làm nổi bật |
led screen stage backdrop,concert led screen |
||
Mô tả sản phẩm
Các tính năng đặc biệt:
1. Đèn bàn chất lượng cao, chất lượng sản phẩm ổn định, đáng tin cậy và được đảm bảo;
2. xem góc 140 độ trở lên, đa hướng xem hiệu ứng hiển thị là nhất quán;
Mạch tích hợp 3.Integrated, có hiệu quả loại bỏ các dòng ma;
4. đa cấu trúc sườn thiết kế, để đảm bảo rằng sản phẩm là không dễ dàng để kéo biến dạng, để đảm bảo tính toàn vẹn của màn hình và tính nhất quán của tổng thể.
5. Hỗ trợ tất cả định dạng phương tiện và chế độ hiển thị:
Chế độ hiển thị DVI / HDMI / 3G / HD / SD / SDI, áp dụng cho chương trình TV, VCD / DVD và chương trình trực tiếp.
Chế độ thông minh có sẵn (tùy chọn) để giám sát giờ làm việc và nhiệt độ tổng thể của mỗi tủ.
Ứng dụng
Màn hình LED hiển thị quảng cáo, màn hình LED trung tâm mua sắm cho thấy logo, ngân hàng & chứng khoán LED hiển thị cho giá hiển thị, trạm xe lửa & xe buýt, sân bay, bảng tin trường học, hệ thống màn hình LED thông tin để hiển thị và hướng dẫn, hiệu suất sân khấu và vân vân.
Đặc điểm kỹ thuật
| Mô hình | IRA-3.9 |
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Mật độ điểm ảnh | 65536 pixel / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 500 * 500mm / 500 * 1000mm |
| Độ phân giải tủ | 128 * 128px / 128 * 256px |
| Trọng lượng tủ | 8kg (13kg) |
| Chất liệu tủ | đúc nhôm |
| Bảo vệ Ingress (trước / sau) | IP40 / IP21 |
| độ sáng | > 1200nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/16 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 320w / m 2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10% / 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |



Điểm nổi bật của sản phẩm
Sự kiện HD P3.91 Tủ hiển thị LED cho thuê sân khấu trong nhà Kích thước góc nhìn 140 ° Các tính năng đặc biệt: 1. Đèn bàn chất lượng cao, chất lượng sản phẩm ổn định, đáng tin cậy và được đảm bảo; 2. xem góc 140 độ trở lên, đa hướng xem hiệu ứng hiển thị là nhất quán; Mạch tích hợp 3.Integrated, có ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.