Màn hình LED cố định trong nhà Màn hình LED Ultra HD rõ nét với màu sắc đẹp và phong phú cho phòng triển lãm
Chi tiết sản phẩm
| Pixel sân: | 1,25mm | Trọng lượng tủ: | 4,6kg |
|---|---|---|---|
| Góc nhìn (H / V): | 140 ° / 140 ° | độ sáng: | > 800nits |
| Thang màu xám: | 16 bit | Tốc độ làm tươi: | ≥ 1500Hz |
| Làm nổi bật |
hd dẫn bức tường video,modular led hiển thị |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED Ultra HD trong nhà Clear View với màu sắc đẹp và phong phú cho Hội nghị
1. Ứng dụng màn hình LED HD
Màn hình LED Ultra HD, Nó thường được sử dụng trong các trung tâm thông tin, địa điểm giải trí trung tâm giám sát, phòng hội nghị và triển lãm, hệ thống màn hình LED viễn thông để hiển thị thông tin và hướng dẫn, biểu diễn sân khấu, v.v.
2. Màn hình LED HDĐặc trưng
① Nhẹ và liền mạch.
② Quản lý nhiệt tuyệt vời.
③ Hệ thống khóa nhanh chóng cho phép gian lận nhanh chóng.
④ Hình ảnh độ nét cao và độ tương phản cao mà không bị nhấp nháy và biến dạng.
⑤ Khoảng cách xem cực gần và góc nhìn rộng (140 ° H / 140 ° V).
⑥ Dễ dàng cài đặt, quản lý, triển khai, vận hành và sử dụng rộng rãi.
⑦ Dòng HD sở hữu độ nét cao và nó được làm bằng nhôm đúc, thông qua quá trình xử lý chính xác CNC, sau đó sai số được kiểm soát trong phạm vi +/- 0,05mm, nó có thể đạt được kết nối liền mạch.
3. Màn hình LED HDLợi thế
①Nhiều tùy chọn cao độ pixel và kích thước tủ, đáp ứng nhu cầu của khách hàng. Chúng tôi chấp nhận tùy chỉnh. Dù yêu cầu của bạn lớn hay nhỏ, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để đáp ứng nhu cầu của bạn.Dịch vụ một cửa từ thiết kế, sản xuất, cung cấp đến lắp đặt và sau dịch vụ.
②Chúng tôi sử dụng nguyên liệu chất lượng cao để sản phẩm của chúng tôi được thông qua kiểm tra nghiêm ngặt.Chúng tôi có CE RoHS và các chứng chỉ khác để đảm bảo rằng sản phẩm của chúng tôi đạt tiêu chuẩn.
③ Chúng tôi có dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo.Nếu sản phẩm có vấn đề về chất lượng, chúng tôi sẽ giải quyết nó cho bạn.
3. Thanh toán và gửi hàng
Chúng tôi chấp nhận L / C, T / T và các phương thức thanh toán khác. Đối với vận chuyển, chúng tôi đảm bảo giao hàng trong vòng 20-25 ngày làm việc sau khi khách hàng đặt hàng, nhưng thời gian đến cụ thể bị ảnh hưởng bởi vận chuyển và chuyến đi.
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Mô hình | UHD-1.2 |
| Pixel Pitch | 1,25mm |
| Mật độ điểm ảnh | 648000 px / m2 |
| Loại đèn LED | SMD1010 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 600 * 337,5mm |
| Độ phân giải nội các | 150 * 168.75px |
| Trọng lượng tủ | 6kg |
| Chất liệu tủ | đúc chết |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) |
IP40 / IP21 |
| độ sáng | > 800nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | 1/30 Quét |
| Mức tiêu thụ nguồn (trung bình) | 220w / m2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 1500Hz |
| Thang màu xám | 16bit |
| Nguồn cấp |
AC 110/220 ± 10% |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) |
-20 ~ 50 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Hình ảnh sản phẩm










Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED Ultra HD trong nhà Clear View với màu sắc đẹp và phong phú cho Hội nghị 1-UHD.pdf 1. Ứng dụng màn hình LED HD Màn hình LED Ultra HD, Nó thường được sử dụng trong các trung tâm thông tin, địa điểm giải trí trung tâm giám sát, phòng hội nghị và triển lãm, hệ thống màn hình LED viễn thông ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.