Màn hình LED màu hoàn chỉnh cho quảng cáo ngoài trời 1600dot / ㎡ Mật độ điểm ảnh
Chi tiết sản phẩm
| Pitch vật lý: | 25mm | Mật độ điểm ảnh: | 1600dot / ㎡ |
|---|---|---|---|
| Kích thước đơn vị (W × H)): | > 1500 × 250mm | Witght: | 15kg / ㎡ |
| độ sáng: | > 7500nit | Tiêu thụ điện trung bình: | 150w / ㎡ |
| Tốc độ làm tươi: | > 3840Hz | ||
| Làm nổi bật |
led lưới màn hình,led mặt tiền hiển thị |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED BAKOVISION LED, đầy đủ màu sắc độ sáng cao cho quảng cáo ngoài trời
Sự miêu tả:
1. CE, FCC, ROHS chứng nhận.
2. góc nhìn rộng, độ sáng cao, độ phân giải cao, không có hình ảnh màn hình nhấp nháy.
3. Từ thiết kế đến sản xuất và từ mọi thành phần đến thành phẩm, có kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt. Mỗi quá trình có một máy kiểm tra chuyên dụng với đảm bảo chất lượng.
4. đào tạo miễn phí trước khi cài đặt, hướng dẫn chuyên nghiệp, tốt nhất sau bán hàng dịch vụ.
5. tủ là súc tích và nhẹ, dễ dàng để cài đặt và tháo rời.
Ưu điểm :
1. Nguồn điện của PFC được sử dụng để cung cấp điện ổn định và ổn định;
2. Điều khiển thời gian thực thời gian thực hoặc từ xa của công tắc hiển thị LED;
3, bất kỳ cấu trúc cài đặt, màn hình phẳng, màn hình cong, ling góc màn hình, gấp nâng màn hình, vv;
4, hệ thống điều khiển quang, tự động điều chỉnh độ sáng của màn hình theo sự thay đổi của ánh sáng ngoài trời;
5, bảo trì là nhanh chóng và dễ dàng, loại bỏ các mô-đun từ phía trước và phía sau, mà không cần phải tháo rời tủ;
6, Không có thiết kế quạt, tản nhiệt tốt, giữ im lặng;
7. Thiết kế tỷ lệ thấm khí của hộp làm giảm sức cản của gió và có độ an toàn cao.
Dịch vụ sau bán hàng :
1. Bảo trì và nâng cấp miễn phí.
2. Khiếu nại đề nghị không quá 12 giờ phản hồi; cung cấp hướng dẫn bảo trì và giải pháp vấn đề trong vòng 24 giờ.
3. Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4. Cung cấp hướng dẫn chi tiết, bao gồm hướng dẫn cài đặt, sử dụng phần mềm, hoạt động thực tế, v.v.
Phần mềm hệ thống thủ công và điều khiển CD, v.v.
5. Cung cấp các dịch vụ đặc biệt cho các dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, quảng trường, v.v.
| O-2525 | |
| Pitch vật lý | 25mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 1600dot / ㎡ |
| Kích thước đơn vị (W × H) | > 1500 × 250mm |
| Cân nặng | 15kg / ㎡ |
| Chế biến | 16 bit |
| Màu sắc | 281trillion |
| Tiêu thụ điện năng trung bình | 115w / ㎡ |
| Max Power Conmption | 450w / ㎡ |
| độ sáng | > 7500nit |
| Tốc độ làm tươi | > 3840Hz |
| Thời gian mong đợi | 100000Hz |
| Dịch vụ | Trước sau |
| Đánh giá IP | IP67 (trước / sau) |
| Nhiệt độ hoạt động / Humdity | -30 ° ~ 60 ° C / 10% ~ 90% |
| Nhiệt độ lưu trữ / độ hài hước | -40 ° ~ 85 ° C / 10% ~ 95% |
| Chứng nhận | CE, ETL, CCC, FCC |
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED BAKOVISION LED, đầy đủ màu sắc độ sáng cao cho quảng cáo ngoài trời Sự miêu tả: 1. CE, FCC, ROHS chứng nhận. 2. góc nhìn rộng, độ sáng cao, độ phân giải cao, không có hình ảnh màn hình nhấp nháy. 3. Từ thiết kế đến sản xuất và từ mọi thành phần đến thành phẩm, có kiểm soát chất lượng ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.