P16 7500 Nits Sports Perimeter Led Hiển thị Banner Billboard Tốc độ làm mới cao
Chi tiết sản phẩm
| Sân cỏ: | 16mm | Kích thước tủ: | 1280x960mm |
|---|---|---|---|
| Đèn Led: | DIP346 | Cung cấp điện: | MEANWELL |
| Làm nổi bật |
stadium perimeter led display,led perimeter advertising boards |
||
Mô tả sản phẩm
Các tính năng của chu vi hiển thị
1. mặt nạ cao su: mặt nạ cao su có thể bảo vệ cầu thủ bóng đá và cũng bảo vệ dẫn hiển thị chính nó;
2. Bọt bảo vệ trên đầu trang của tủ cũng có thể bảo vệ người chơi;
3. khung điều chỉnh ở mặt sau của tủ;
4. bảo vệ chống thấm nước tốt: Mặt trận là IP65 và ngược lại là IP54;
5. Đồng nhất màu sắc tốt, bởi vì chúng tôi sử dụng tỷ lệ hàng đầu của Led;
7. tiết kiệm năng lượng, do chúng tôi sử dụng hiệu quả cao cung cấp điện, tỷ lệ hàng đầu dẫn, vv;
8. Sao lưu dữ liệu kép: nếu một cáp dữ liệu không hoạt động, màn hình hiển thị led chu vi vẫn có thể hoạt động tốt;
9. Dễ dàng vận chuyển: chúng tôi sẽ làm cho các trường hợp chuyến bay với bánh xe cho khách hàng. Vì vậy, nó là thuận tiện cho giao thông vận tải. Chúng tôi cũng có thể thiết kế đặc biệt giỏ hàng cho di chuyển chu vi dẫn hiển thị;
9. độ sáng 7.500nits luôn có sẵn;
Đặc điểm kỹ thuật của chu vi dẫn hiển thị
| Pixel Pitch | 16mm |
| Mật độ điểm ảnh | 3,906dots / m2 |
| Cấu hình màu | 1R1G1B |
| LED đóng gói | DIP346 |
| Kích thước mô-đun | 256mm x 256mm |
| Độ phân giải mô-đun | 16dots x 16 vị trí |
| Nhiệm vụ lái xe | Tĩnh liên tục hiện tại |
| độ sáng | > 8.000nits |
| Khoảng cách xem | 16m - 160m |
| Góc nhìn | H: 120 °, V: 70 ° |
| Tốc độ làm tươi | 2.000HZ |
| Tỷ lệ khung hình | 120 khung hình / giây |
| Lớp màu xám | 256 lần mỗi màu |
| Lớp màu | 16,7 triệu |
| Công suất đầu vào | AC110V / 220V / 50HZ |
| Tiêu thụ điện tối đa | 1.600W / m2 |
| Ave. Sự tiêu thụ năng lượng | 400W / m2 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 ℃ - + 80 ℃ |
| Nhiệt độ làm việc | -20 ℃ - + 60 ℃ |
| Tỷ lệ điểm mù | <1 / 10.000 |
| MTBF | > 10.000 giờ |
| Tuổi thọ | > 100.000 giờ |
| Không thấm nước | IP65 |
| Độ ẩm hoạt động | 10% - 95% |
| Hệ thống điều khiển | Đồng bộ, Không đồng bộ |
| Hệ điều hành | Giành chiến thắng 98, Win2000, XP, 07.etc |
| Nguồn vào | Tất cả định dạng (AVI, MPEG, VOB, RM, v.v.) |
| Chứng chỉ | CE, LVD, RoHS |


Điểm nổi bật của sản phẩm
Tốc độ làm tươi cao P16 7500 Nits Perimeter Led Hiển thị, Sân vận động Led Banner Billboard cho quảng cáo thể thao Các tính năng của chu vi hiển thị 1. mặt nạ cao su: mặt nạ cao su có thể bảo vệ cầu thủ bóng đá và cũng bảo vệ dẫn hiển thị chính nó; 2. Bọt bảo vệ trên đầu trang của tủ cũng có thể bảo ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.