Dịch vụ phía trước 3840Hz P2.97 Màn hình Led cho thuê sân khấu trong nhà với bảng điều khiển 50x50cm
Chi tiết sản phẩm
| Sân cỏ: | P2.97 | dịch vụ sửa chữa: | truy cập trước |
|---|---|---|---|
| Vật liệu tủ: | Đúc nhôm | Kích thước mô-đun: | 250X250mm |
| Kích thước tủ: | 500x500mm | IC điều khiển: | ICN2153 |
| Đèn led: | Kinglight SMD2121 | ||
| Làm nổi bật |
stage background led screen,concert led screen |
||
Mô tả sản phẩm
Dịch vụ phía trước 3840Hz P2.97 Màn hình Led cho thuê sân khấu trong nhà với bảng điều khiển 50x50cm
Màn hình Led cho thuê sân khấu trong nhà P2.97Đặc trưng:
1. thế hệ siêu mỏng
2. Tuổi thọ dài, không có mặc định trong 100 nghìn giờ làm việc
3. Màu sắc tinh khiết và tự nhiên, công nghệ hiệu chỉnh cao độ được thông qua đảm bảo màu sắc sống động và hình ảnh rõ ràng, hình ảnh hình ảnh đồng đều và ổn định.
4.Thiết kế siêu mỏng, hệ thống khóa bên được thiết kế đặc biệt, kết nối liền mạch, dễ dàng lắp ráp và bảo trì.
P2.97 Thông số kỹ thuật màn hình Led cho thuê sân khấu trong nhà
| BIR-II-2 | |
| Sân vật lý (mm) | 2,97mm |
| Cấu hình Pixel | SMD2121 |
| Mật độ điểm ảnh | 112.896 điểm ảnh / mét vuông |
| Kích thước mô-đun (W × H) (mm) | 250x250 |
| Kích thước bảng điều khiển (mm) | 500x500x80 / 500x1000x80 |
| Số mô-đun trên mỗi bảng điều khiển (W × H) | 2x2 / 2x4 |
| Độ phân giải vật lý của mô-đun (W x H) | 84x84 |
| Độ phân giải vật lý của bảng điều khiển (W x H) | 168x168 / 168x336 |
| Vật liệu bảng điều khiển | Nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ đơn | 8/14 kg / bảng |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Màu sắc | 281 nghìn tỷ |
| Độ tương phản | 4.000: 1 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 400 W / ㎡ |
| Tiêu thụ điện tối đa | 800 W / ㎡ |
| Nhiệt độ / độ ẩm hoạt động | -10 ° -60 ℃ / 10% -60% |
| Lưu trữ Nhiệt độ / Độ ẩm | -30 ° -60 ℃ / 10% -60% |
| Tốc độ làm tươi | > 1.920 Hz |
| độ sáng | ≥1.200nits |
| Góc nhìn ngang | 160 ° |
| Góc nhìn dọc | 140 ° |
| Thời gian tồn tại mong đợi | 100.000 giờ |
P2.97 Hộp màn hình Led cho thuê sân khấu trong nhà






Điểm nổi bật của sản phẩm
Dịch vụ phía trước 3840Hz P2.97 Màn hình Led cho thuê sân khấu trong nhà với bảng điều khiển 50x50cm Màn hình Led cho thuê sân khấu trong nhà P2.97Đặc trưng: 1. thế hệ siêu mỏng 2. Tuổi thọ dài, không có mặc định trong 100 nghìn giờ làm việc 3. Màu sắc tinh khiết và tự nhiên, công nghệ hiệu chỉnh ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.