Màn hình LED Ultra HD 4K phía trước với hệ thống khóa nhanh Kết hợp tùy ý
Chi tiết sản phẩm
| Kích thước mô-đun: | 150 * 168.5mm | Cấu hình LED: | SMD1010 |
|---|---|---|---|
| Pixel Pitch: | 2,34mm | Tiêu thụ Powe (AVG.): | 300W / m2 |
| độ sáng: | 600 ~ 800nit | Mật độ điểm ảnh: | 182314 |
| Làm nổi bật |
bảo trì phía trước dẫn hiển thị,ngoài trời đầy đủ màu sắc dẫn màn hình |
||
Mô tả sản phẩm
Sự miêu tả:
Màn hình LED độ phân giải cao cấp Ultra HD với khối lượng nhẹ và nhỏ.
Áp dụng điểm ảnh cho thiết kế pixel, dịch vụ bảo trì trước.
Được trang bị với lắp ráp nhanh chóng lắp ráp và hệ thống cố định.
Có thể kết hợp tùy ý cho màn hình lớn 2K / 4K / 8K.
Phải là lựa chọn đầu tiên cho màn hình lớn HD.
Các tính năng chính:
Tinh giản hình dạng tủ:
Phá vỡ hình dạng bảng thông thường, tăng sự xuất hiện của nội các và sức mạnh của bìa sau.
Hệ thống khóa nhanh:
4 bộ hệ thống khóa nhanh nhỏ gọn được trang bị trong tủ. Tủ được khóa trực tiếp với khóa nhanh khi lắp ráp. Điều này giúp lắp ráp dễ dàng hơn và đơn giản hơn nhiều.
Tay cầm ngang đôi:
Nó được thiết kế dễ dàng mang theo, trong khi đó tăng khía cạnh nghệ thuật của tủ. Cả hai màu sắc của nội các cơ quan và xử lý có thể được tùy chỉnh.
Thiết kế ẩn cáp:
Cáp ẩn, tủ phía sau hình ảnh không dây.
Đèn báo:
Giám sát xem tủ có hoạt động đúng không.
Thiết kế dịch vụ mặt trận:
Cung cấp điện, thẻ trung tâm, nhận thẻ và mô-đun tất cả phía trước lắp ráp hoặc tháo rời. Một lối đi sửa chữa là không cần thiết. Phương pháp cài đặt tích hợp có thể giúp tiết kiệm dung lượng.
Ngoài ra còn có bảo trì trước.
Dịch vụ mặt trước LED 4K Ultra HD Display :
HD fine pitch Dịch vụ mặt trước Màn hình LED sử dụng vật liệu nhôm đúc, thông qua gia công CNC hoàn thành, lỗi nối trong khoảng +/- 0.05mm.
Độ phẳng tuyệt vời, tùy ý kích thước nối có sẵn.
Thiết kế mỏng và nhẹ, tủ đơn chỉ nặng 8,8kg và dày 73mm.
Tỷ lệ vàng hiển thị 16: 9 mang đến cho người dùng sự thoải mái hình ảnh tuyệt vời.
Tản nhiệt hiệu quả và hiệu suất ổn định.
Đặc điểm kỹ thuật :
| Pixel Pitch | 2,34mm |
| Mật độ điểm ảnh | 182314 / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD1010 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 600 * 337mm |
| Trọng lượng tủ | 8,8kg |
| Độ dày tủ | 70mm |
| Chất liệu tủ | đúc chết |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) | IP43 |
| độ sáng | > 800nits |
| Góc nhìn (H / V) | 160 ° / 140 ° |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 300w / m 2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 2880Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Cung cấp năng lượng | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Về chúng tôi:
Thâm Quyến BAKOVISION Technology Co.Limited nhà sản xuất và nhà cung cấp giải pháp hiển thị LED toàn diện và các hệ thống phụ trợ trên toàn thế giới từ năm 2009, có trụ sở tại Thâm Quyến với cơ sở sản xuất 6.000m2 để đáp ứng nhu cầu quốc tế. Chúng tôi cung cấp dịch vụ mua sắm một lần trong thiết kế, sản xuất và phân phối màn hình LED và giải pháp cho khách hàng trong nước và trên toàn cầu.
Sản phẩm của chúng tôi bao gồm các giải pháp LED trong nhà, ngoài trời, cố định, cho thuê và sáng tạo cho các ứng dụng khác nhau bao gồm thể thao, quảng cáo, hòa nhạc, trung tâm mua sắm, sân vận động, triển lãm hoặc bất kỳ sự kiện trong nhà và ngoài trời nào khác.
Chúng tôi nghiêm chỉnh sau ISO9001: 2008 hệ thống quản lý chất lượng và thông qua CE, FCC, UL, ROHS, CCC vv. Tất cả các yếu tố này đảm bảo chất lượng cao LED sản phẩm và dịch vụ hiệu quả.
<span color: black; "=" "> Chúng tôi giữ cho văn hóa công ty '' Chuyên nghiệp, Tập trung, Tập trung '' nhằm vào LED. Với sự phát triển của công nghệ dẫn đầu và sự cạnh tranh perfervid trong lĩnh vực LED.



Điểm nổi bật của sản phẩm
Dịch vụ mặt trước LED hiển thị 4K Ultra HD Hệ thống khóa nhanh Tùy ý kết hợp tùy chỉnh Sự miêu tả: Màn hình LED độ phân giải cao cấp Ultra HD với khối lượng nhẹ và nhỏ. Áp dụng điểm ảnh cho thiết kế pixel, dịch vụ bảo trì trước. Được trang bị với lắp ráp nhanh chóng lắp ráp và hệ thống cố định. Có ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.