Dịch vụ phía trước Màn hình Led cố định trong nhà P3 cho quảng cáo Trung tâm mua sắm
Chi tiết sản phẩm
| Kích thước mô-đun: | 768mm × 768mm | Pixel sân: | 3 mm |
|---|---|---|---|
| Đơn vị trọng lượng: | 38kg | độ sáng: | > 1200nits |
| Lỗi pixel: | <0,0003 | Mức độ bảo vệ (Trước / Sau): | IP40 / IP21 |
| Làm nổi bật |
stage led video wall,led video wall display |
||
Mô tả sản phẩm
Dịch vụ phía trước Màn hình Led cố định trong nhà P3 cho quảng cáo Trung tâm mua sắm
Màn hình Led cố định trong nhà P3Mô tả:
(1) Nó được sử dụng rộng rãi trong trung tâm mua sắm, quảng cáo, hội nghị, quán rượu và các những nơi trong nhà.
(2) Kích thước mô-đun tiêu chuẩn với tủ chất liệu nhôm.
(3) Nó là thuận tiện cho bạn để thay thế các bộ phận của mô-đun.
(4) Htỷ lệ tương phản igh và thang màu xám cao.
Màn hình Led cố định trong nhà P3Thai nhi:
(1) Các nốt nhỏ cho phép bạn thưởng thức hình ảnh có độ nét cao và độ trung thực của màu sắc cao và tính đồng nhất.
(2) Góc nhìn rộng: Góc nhìn bao gồm 140 độ ở đường ngang
và 140 độ ở các đường thẳng đứng, cung cấp cho bạn một phạm vi rộng để thưởng thức hình ảnh.
(3) Tuổi thọ cao và tiêu thụ điện năng thấp đảm bảo sản phẩm đạt hiệu quả cao và tính thực tế.Nói cách khác, Nó làm cho bạn tiết kiệm tiền.
(4) Tốc độ làm mới cao đảm bảo độ mượt mà của video.
Màn hình Led cố định trong nhà P3Sự chỉ rõ:
| Mô hình | P3 |
| Pixel Pitch | 3mm |
| Kích thước đơn vị | 768mmx768mm |
| Loại đèn LED | SMD 2121 |
| Pixel / Đơn vị | 256 * 256 |
| Đơn vị Trọng lượng | 38kg |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Ứng dụng | Bảo quản-40 ~ 60 ° C, Làm việc-20 ~ 50 ° C |
| Mức độ bảo vệ (Trước / Sau) | IP40 / IP21 |
| Mức tiêu thụ nguồn (AVG.) | 300w / m2 |
| Điều khiển | Quét 1/32 (hoặc quét 1/16) |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm tươi | > 1500Hz |
| Chế biến | 16bit |
| Độ sáng tối đa | > 1200nits |
| Nguồn cấp | AC110V / 240V, 50 ~ 60Hz |
| MTBF | ≥ 1, 000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥ 100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Các trường hợp


Điểm nổi bật của sản phẩm
Dịch vụ phía trước Màn hình Led cố định trong nhà P3 cho quảng cáo Trung tâm mua sắm Màn hình Led cố định trong nhà P3Mô tả: (1) Nó được sử dụng rộng rãi trong trung tâm mua sắm, quảng cáo, hội nghị, quán rượu và các những nơi trong nhà. (2) Kích thước mô-đun tiêu chuẩn với tủ chất liệu nhôm. (3) Nó ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
Cho thuê màn hình LED P3.91 – Tủ đúc 500x1000mm, Quick Lock, 7680Hz, dành cho Sân khấu & Hòa nhạc
Bảng điều khiển video LED được thiết kế cho ứng dụng Cho thuê & Sân khấu, có các độ cao điểm ảnh là 1,9mm, 2,6mm, 2,9mm và 3,91mm tùy chọn. Mô-đun từ tính và thiết kế bộ nguồn mô-đun rất dễ dàng cho việc bảo trì trang web.
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.