Không thấm nước RGB P3.2 Màn hình LED cố định ngoài trời LED tiết kiệm năng lượng 2000Hz
Chi tiết sản phẩm
| Tốc độ làm tươi: | 2000Hz | Tỷ lệ tương phản: | 4000: 1 |
|---|---|---|---|
| Bảng điều khiển: | Đúc chết | Xếp hạng IP (trước / sau): | IP65 / IP54 |
| Thời gian mong đợi: | 100.000 giờ | ||
| Làm nổi bật |
roadside led display,street led screen |
||
Mô tả sản phẩm
Màn hình LED cố định ngoài trời nóng trong ngành công nghiệp quảng cáo, nó hoàn toàn có thể hoạt động trong môi trường ngoài trời.
Phạm vi có sẵn : trường học, trung tâm mua sắm, sân vận động, trung tâm thương mại, thông báo công khai của chính phủ, đường phố thương mại và ga đường sắt, v.v ...
Tính năng sản phẩm
Cài đặt nhanh và bảo trì dễ dàng
Nhanh chóng thiết kế hệ thống khóa gurantees một cài đặt nhanh chóng và dễ dàng
Phía trước và phía sau có thể truy cập
Slim, Trọng lượng nhẹ và yên tĩnh
Tủ đúc, 23-27 kg mỗi tủ
100 độ dày
Thiết kế không quạt
Thiết kế đa năng Dural Purpose
Tủ có thể được ngả từ 0-30 độ để đảm bảo góc tốt nhất cho khán giả và máy ảnh
Thêm với mặt đất có thể điều chỉnh khung và bảo vệ bọt bội thu có thể được chuyển đổi để được chu vi dislay
Bài kiểm tra độ tuổi
Các giải pháp
Tham số
| Mô hình | BDF-3 |
| Pixel Pitch² | 3,2 mm |
| Mật độ điểm ảnh | 97,656 pixel / m² |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 1024 × 768 × 100 |
| Độ phân giải tủ | 293 × 295 |
| Trọng lượng tủ | 27,7kg |
| Chất liệu tủ | đúc nhôm |
| Bảo vệ Ingress (trước / sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | ≥2,500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | 1/6 Quét |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 2000Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 300w / m² |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
Câu hỏi thường gặp
LED là gì?
LED được đánh bóng cho diode phát ra ánh sáng, một loại chất bán dẫn được sử dụng để cho và nhận tín hiệu điện tử vào tia hồng ngoại hoặc ánh sáng, sử dụng các đặc tính của chất bán dẫn phức hợp. Này được sử dụng cho các thiết bị gia dụng, điều khiển từ xa, bảng thông báo điện, các loại thiết bị tự động hóa.
2. Độ cao pixel, mật độ điểm ảnh, QTY LED và cấu hình pixel là gì?
Pixel pitch là khoảng cách giữa các pixel lân cận.
Mật độ pixel là số lượng pixel trên mỗi mét vuông.
LED qty là số lượng đèn LED trên mỗi hình vuông.
Ví dụ: cấu hình pixel là mô tả về độ bao phủ của pixel, chúng tôi sử dụng 1 đèn đỏ, 1 đèn xanh lục và 1 đèn xanh lam để tạo pixel, cấu hình pixel là 1R1G1B.
3. Loại đèn LED, kích thước module và độ phân giải mô-đun là gì?
Loại đèn LED là mô tả của đèn LED, ví dụ, thương hiệu, hình dạng vật lý, kích thước của đèn
Kích thước mô-đun là phép đo của mô-đun.
Độ phân giải mô-đun là số pixel cho mỗi mô-đun.
Phản hồi:
1. chúng tôi dựa vào chất lượng sản phẩm của chúng tôi và sự hài lòng của khách hàng để thành công. Do đó, phản hồi của bạn là vô cùng quan trọng, xin vui lòng để lại phản hồi tốt nếu bạn nhận được hài lòng với hàng hóa của chúng tôi và dịch vụ.
2. Chúng tôi quan tâm đến khách hàng của chúng tôi, và sẽ luôn luôn cố gắng để giúp bạn. Xin vui lòng cho chúng tôi cơ hội để giải quyết bất kỳ vấn đề. Chúng tôi hiểu những mối quan tâm và thất vọng bạn có thể có, và sẽ cố gắng hết sức để giải quyết các vấn đề.
3. xin vui lòng email cho chúng tôi trước khi để lại bất kỳ thông tin phản hồi tiêu cực hoặc mở bất kỳ tranh chấp trên trang web. Chúng tôi sẽ giúp bạn giải quyết vấn đề.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED cố định ngoài trời RGB P3.2 không thấm nước Màn hình LED tiết kiệm năng lượng Màn hình LED cố định ngoài trời nóng trong ngành công nghiệp quảng cáo, nó hoàn toàn có thể hoạt động trong môi trường ngoài trời. Phạm vi có sẵn : trường học, trung tâm mua sắm, sân vận động, trung tâm thương ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.