Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 6,67 mm | Mật độ điểm ảnh: | 22478 pixel / m2 |
|---|---|---|---|
| Kích thước tủ: | 640mmx640mm | Độ phân giải tủ: | 96 * 96 pixel |
| Chất liệu tủ: | đúc nhôm | Bảo vệ Ingress (trước / sau): | IP65 / IP54 |
| độ sáng: | > 6500nits | Phương pháp lái xe: | 1/6 Quét |
| Làm nổi bật |
led screen stage backdrop,stage background led screen |
||
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật chính / Tính năng đặc biệt:
1. chi phí tương đối thấp (nhà máy), đáp ứng ngân sách của bạn
2. khả năng ổn định, vượt qua kiểm tra chuyên nghiệp
3. độ sáng cao, độ nét cao của hiển thị hình ảnh
4. chống thấm nước và chống bụi: IP65
5. góc nhìn lớn, 140 độ
6. Khả năng phát nhiệt tốt
7. Xuất khẩu sang 40 quốc gia
Đặc điểm kỹ thuật
| Mô hình | ORB-6.67 |
| Pixel Pitch | 6,67 mm |
| Mật độ điểm ảnh | 22478 pixel / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 640mmx640mm |
| Độ phân giải tủ | 96 * 96 pixel |
| Trọng lượng tủ | 13kg |
| Chất liệu tủ | đúc nhôm |
| Bảo vệ Ingress (trước / sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | 1/6 Quét |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 300w / m 2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | 000100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Dịch vụ:
1) thắc mắc của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá của chúng tôi sẽ được trả lời trong 24 h
2) đội ngũ nhân viên được đào tạo và có kinh nghiệm để trả lời tất cả các yêu cầu thông thạo tiếng Anh
3) tùy chỉnh thiết kế, OEM và ODM đơn đặt hàng được chấp nhận
4) Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin cá nhân của bạn
5) Đào tạo công nghệ
(A) Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí, trong đó có đào tạo hoạt động đào tạo và bảo trì trong nhà máy
(B) chúng tôi sẽ gửi kỹ sư của chúng tôi cho đất nước của bạn nếu cần thiết
Trường hợp ứng dụng:
Được sử dụng rộng rãi cho chiếu sáng cho thấy, buổi hòa nhạc, đám cưới, sự kiện, trung tâm mua sắm, giải trí và thể thao địa điểm, trường học, chính phủ, hội chợ thương mại, triển lãm, báo chí hội nghị, phòng họp, rạp chiếu phim, sân bay, khách sạn và trạm


Điểm nổi bật của sản phẩm
Cho thuê sân khấu ngoài trời LED hiển thị 640mmx640mm nội Seamless nối Slim Trọng lượng Thông số kỹ thuật chính / Tính năng đặc biệt: Quảng cáo không thấm nước SMD ngoài trời RGB LED hiển thị 1. chi phí tương đối thấp (nhà máy), đáp ứng ngân sách của bạn 2. khả năng ổn định, vượt qua kiểm tra chuyên ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.