Ngoài trời nâng di động Led hiển thị xe tải, Mobile Video Display 6mm Pixel Pitch
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 6mm | Mật độ điểm ảnh: | 27778 px / m² |
|---|---|---|---|
| Công suất tiêu thụ (avg.): | 300W/m² | Điện áp đầu vào: | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ): | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C | Độ ẩm (vận hành / lưu trữ): | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| Tuổi thọ: | 000100000 giờ | Lỗi Pixel: | <0,0003</span> |
| Làm nổi bật |
mobile led display truck,led advertising trailer |
||
Mô tả sản phẩm
Các sản phẩm là thiết bị hiển thị di động được sử dụng phổ biến cho quản lý lưu lượng hiển thị LED di động, thông báo công khai về các sự kiện sắp tới như các cuộc họp lớn và sự kiện thể thao, quảng cáo thương mại màn hình hiển thị LED, màn hình LED trung tâm mua sắm, màn hình LED cho phương tiện di động.
Tính năng, đặc điểm
1) điều chỉnh chiều cao và hoạt động linh hoạt
2) độ sáng cao và hợp đồng cao, nó có thể cung cấp những hình ảnh đầy màu sắc.
3) thiết kế mô-đun, nó có thể ghép vào các kích cỡ tủ khác nhau để đáp ứng yêu cầu của khách hàng khác nhau
4) Mặt nạ đảm bảo rằng tính đồng nhất và độ phẳng màn hình. Và khán giả sẽ có một cái nhìn rõ ràng về hình ảnh ngay cả trong ánh sáng mặt trời trực tiếp.
5) Góc nhìn rộng 140 ° / 140 ° (Ngang / dọc) cung cấp cho khán giả sự hưởng thụ thị giác khác nhau, điều này cũng làm tăng số lượng người xem và thu được kết quả tốt hơn.
Chi tiết Prouduct
| Pixel Pitch | 6mm |
| Mật độ điểm ảnh | 27778 px / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 1152 * 960mm |
| Độ phân giải tủ | 192 * 160px |
| Trọng lượng tủ | 65kg |
| Chất liệu tủ | thép lạnh |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | 1/6 Quét |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 300w / m 2 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | ≥ 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Cung cấp năng lượng | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |
Hình ảnh sản phẩm



Ưu điểm
1) Bất kể thứ nguyên sự kiện hoặc bảng điều khiển của bạn có thể là gì, chúng tôi chuyên cung cấp kích thước và số lượng màn hình LED phù hợp để có khả năng xem hiệu quả nhất cho khán giả của bạn.
2) Tất cả các màn hình LED dạng mô-đun hoặc di động của chúng tôi đều rất di động, cho phép bạn điều chỉnh linh hoạt về chiều cao của màn hình LED.
3) công ty chúng tôi chuyên về màn hình LED trong hơn mười năm. Và chúng tôi đã cung cấp các dự án thỏa đáng và đáng tin cậy cho vô số khách hàng và giành được lời khen ngợi nhất trí.
Dịch vụ
1) Chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ tùy biến cho các sản phẩm tùy biến và có thể cung cấp dịch vụ lắp đặt và thử nghiệm tại chỗ.
2) chúng tôi cung cấp 2 năm bảo hành và dịch vụ sửa chữa miễn phí cho các sản phẩm của chúng tôi bán.
3) Chúng tôi cũng cung cấp đào tạo miễn phí cho kỹ sư của khách hàng.
Lời khuyên
1) thanh toán: chúng tôi chấp nhận L / C, T / T, Công Đoàn phương tây.
2) lô hàng: chúng tôi sẽ xuất xưởng trong vòng 20-25 ngày làm việc sau khi bạn đặt hàng, nhưng cụ thể thời gian giao hàng sẽ bị ảnh hưởng bởi các công ty vận chuyển và chi tiết vận chuyển.
3) gói: chúng tôi thường đóng gói các sản phẩm trong một hộp gỗ hoặc trường hợp chuyến bay.
Điểm nổi bật của sản phẩm
Ngoài trời nâng LED Van hiển thị xe tải Điện thoại di động màn hình LED cho quảng cáo Các sản phẩm là thiết bị hiển thị di động được sử dụng phổ biến cho quản lý lưu lượng hiển thị LED di động, thông báo công khai về các sự kiện sắp tới như các cuộc họp lớn và sự kiện thể thao, quảng cáo thương mại ...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.