4.81mm Indoor Stage Rental LED hiển thị 1/13 quét trước / sau dịch vụ có sẵn
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 4,81mm | Mật độ điểm ảnh: | 43264 pixel / m2 |
|---|---|---|---|
| Độ phân giải tủ: | 104 * 104px / 104 * 208px | độ sáng: | > 1200nits |
| Phương pháp lái xe: | Quét 1/13 | Làm mới khung: | ≥ 60Hz |
| Làm nổi bật |
led screen stage backdrop,stage background led screen |
||
Mô tả sản phẩm
Các tính năng của màn hình cho thuê đầy đủ màu sắc:
1, độ chính xác cao, cường độ tốt, độ phẳng tốt với tủ nhôm đúc.
2, với khóa nhanh chóng, dễ dàng cho liền mạch mối nối và tháo dỡ.
3, trọng lượng nhẹ mà rất thuận tiện để có cho các loại khác nhau của chương trình sử dụng.
4, làm mới cao và độ sáng, có thể được điều chỉnh theo nhu cầu của bạn.
5, phía trước và phía sau dịch vụ có sẵn.
6, treo tường, cẩu, xếp chồng được hỗ trợ.
7, góc nhìn rộng.
Ứng dụng
biểu diễn sân khấu, giải trí quán bar, đám cưới nghi lễ, hội nghị, triển lãm, nhạc kịch và các ứng dụng cho thuê sự kiện khác;
Đặc điểm kỹ thuật
| Mô hình | IRA-4.8 |
| Pixel Pitch | 4,81mm |
| Mật độ điểm ảnh | 43264 pixel / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 500 * 500mm / 500 * 1000mm |
| Độ phân giải tủ | 104 * 104px / 104 * 208px |
| Trọng lượng tủ | 8kg (13kg) |
| Chất liệu tủ | đúc nhôm |
| Bảo vệ Ingress (trước / sau) | IP40 / IP21 |
| độ sáng | > 1200nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/13 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 320w / m 2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10% / 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (vận hành / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |


Điểm nổi bật của sản phẩm
Độ phân giải cao đầy đủ màu sắc P4.8 Indoor Stage Stage Led Bảng điều khiển Die Casting Weeding Free Move Các tính năng của màn hình cho thuê đầy đủ màu sắc: 1, độ chính xác cao, cường độ tốt, độ phẳng tốt với tủ nhôm đúc. 2, với khóa nhanh chóng, dễ dàng cho liền mạch mối nối và tháo dỡ. 3, trọng l...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.