Màn hình Led liên tục thương mại liên kết P4, Biển báo kỹ thuật số Led ngoài trời cho du lịch
Chi tiết sản phẩm
| Pixel Pitch: | 4mm | Loại LED: | SMD1921 / 2525 |
|---|---|---|---|
| độ sáng: | > 6500nits | Tốc độ làm mới dữ liệu: | > 1500Hz |
| Thang màu xám: | 16 bit | Tuổi thọ: | 000100000 giờ |
| Làm nổi bật |
roadside led display,outdoor waterproof led advertising panels |
||
Mô tả sản phẩm
Đèn LED cố định ngoài trời OD Series:
OD-4 đang cung cấp các giải pháp cho các ứng dụng cố định ngoài trời như phương tiện quảng cáo ngoài trời, văn hóa dự án của chính phủ và doanh nghiệp & du lịch, thể thao, bất động sản thương mại, v.v.
| Mô hình | OD-4 |
| Pixel Pitch | 4mm |
| Mật độ điểm ảnh | 62500 pixel / m 2 |
| Loại đèn LED | SMD1921 / 2525 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 1024mm * 768mm |
| Độ phân giải tủ | 256 * 192pixels |
| Trọng lượng tủ | 50kg |
| Chất liệu tủ | thép lạnh |
| Bảo vệ sự xâm nhập (trước sau) | IP65 / IP54 |
| độ sáng | > 6500nits |
| Góc nhìn (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/8 |
| Làm mới khung | ≥ 60Hz |
| Tốc độ làm mới dữ liệu | > 1500Hz |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Công suất tiêu thụ (avg.) | 300w / m 2 |
| Điện áp đầu vào | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ (hoạt động / lưu trữ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| Độ ẩm (vận hành / lưu trữ) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000 giờ |
| Tuổi thọ | 000100000 giờ |
| Lỗi Pixel | <0,0003 |

Thiết kế có chủ ý
Cấp bằng sáng chế mặt nạ bao gồm thiết kế, bề mặt tối sân. Bộ mô-đun chống tia cực tím, đảm bảo cơ thể chính không linh hoạt và mức độ, tủ tiêu chuẩn bị phạt với mối nối liền mạch.

Góc nhìn siêu rộng
Góc nhìn 140 ° để mở rộng phạm vi đối tượng giúp cho việc sử dụng ngoài trời trở nên phù hợp hơn.
. 
Hiển thị chất lượng cao
Thông qua tùy chỉnh ngoài trời SMD bead, màu sắc tốt nhất quán, độ tương phản cao và hình ảnh rõ ràng.

Mô-đun LED không thấm nước 100%
Thiết kế mô-đun không thấm nước 100%, mặt trước và mặt sau cấp độ bảo vệ IP65 / 54, kết nối PCB thay thế đường dây điện tử truyền thống an toàn và đáng tin cậy.

Điểm nổi bật của sản phẩm
Màn hình LED cố định ngoài trời, P4, 16bit, Biển báo LED ngoài trời, Liền mạch, Độ sáng cao Đèn LED cố định ngoài trời OD Series: OD-4 đang cung cấp các giải pháp cho các ứng dụng cố định ngoài trời như phương tiện quảng cáo ngoài trời, văn hóa dự án của chính phủ và doanh nghiệp & du lịch, thể thao...
Màn hình LED cho thuê ngoài trời P4.81 đầy màu sắc Tốc độ làm tươi cao Góc nhìn rộng
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Hình ảnh rõ ràng P3.91 Màn hình LED cho thuê trong nhà cho các phòng giảng / phòng hội thảo
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
Màn hình LED cho thuê sân khấu ngoài trọng lượng nhẹ với tủ nhôm 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm Áp phích LED trong nhà kỹ thuật số đủ màu độ phân giải cao Không viền
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
Vui lòng sử dụng biểu mẫu liên lạc trực tuyến của chúng tôi dưới đây nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, nhóm của chúng tôi sẽ liên lạc lại với bạn càng sớm càng tốt.